Header Block Tamil

இலங்கை இராணுவம்

தேசத்தின் பாதுகாவலர்கள்

தேசிய தடகள போட்டிகளில் இராணுவத்தினருக்கு வெற்றி

இலங்கை தடகள சங்கத்தினால் 2018 ஆம் ஆண்டிற்கான 96 ஆவது தேசிய தடகள போட்டிகள் ஓகஸ்ட் மாதம் 3 ஆம் திகதி தொடக்கம் 6 ஆம் திகதி வரை சுகததாஸ மைதானத்தில் இடம்பெற்றன.

நாட்டின் அனைத்து பிரதேசங்களிலும் இருந்து 800 தடகள வீரர்கள் இந்த போட்டிகளில் பங்கேற்றுக் கொண்டனர். இவைகளில் 150 பேர் இலங்கை இராணுவத்தைச்சேர்ந்த வீரர், வீராங்கனைகள்ஆவர்.

இராணுவ போட்டியாளர்களில் ஆண் அணியினர் 14 தங்கப் பதக்கங்களையும், பெண் அணியினர் 11 தங்கப் பதக்கங்களையும், 25 தங்கச் சின்னங்களையும், 22 வெள்ளிச் சின்னங்களையும், 21 வெண்கல பதக்கங்களையும் பெற்றுக் கொண்டனர்.

இந்த பரிசளிப்பு நிகழ்விற்கு பிரதம அதிதியாக மதிப்புக்குரிய விளையாட்டுதுறை அமைச்சர் பயிஷார் முஸ்தாபா அவர்களும், இராணுவ தடகள விளையாட்டு சபையின் தலைவர் மேஜர் ஜெனரல் ஏ. எல்.எஸ்.கே பெரேரா, பிரிகேடியர் சி ரணவீர அவர்களும் வருகை தந்தனர்.

இந்த போட்டிகளில் பங்கு பற்றி வெற்றீயீட்டிய இராணுவ வெற்றியாளர்களின் பெயர்கள் கீழ்வருமாறு :-

4 புதிய இலங்கை சாதனைகள்

ஆண்கள் (7356 புள்ளிகள் கோப்ரல் ஆர்.ஏ.கே கருணாதிலக்க

3000M - பெண்கள் (9: 46.76 நிமிடம் படை வீரர்U.N.K ரத்னாயகே -7 இமப)

ஹெப்டாத்லான் - மகளிர் (4906 புள்ளிகள் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யு.

எல். சுகந்தி - 2 இமப)

புதிய சந்திப்பு பதிவுகள்: 11 (புதிய இலங்கை பதிவுகள் உட்பட)

ஆண்கள்

100M 10.41 (0.8) பிரிவு கன்னர் டபிள்யு. கே. ஹிமாஷா ஈஷான் - இபீப

நீண்ட நேரம் 8.14 (1.8) மீட்டர் லான்ஸ் கோப்ரல் D.A.G.J. பிரசாத் விமலசிறி – இசப

ஷாட் புட் 16.23 மீட்டர் லான்ஸ் கோப்ரல் ஆர்.எஸ்.எஸ் ஜயவர்தன - 4 புதிய இலங்கை சாதனை

டெகத்லான் - ஆண்கள் (7356 புள்ளிகள் கோப்ரல் ஆர்.ஏ.கே கருணாதிலக்க - ஸ்மெலே)

3000M ஸ்டீப்லேசேஸ் - பெண்கள் (9: 46.76 நிமிடம் தனியார் U.N.K ரத்னாயகே -7 இமப)

மகளிர் (4906 புள்ளிகள் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யூ. எல். சுகந்தி - 2இமப)

புதிய சந்திப்பு பதிவுகள்: 11 (புதிய இலங்கை பதிவுகள் உட்பட)

ஆண்கள்

100M 10.41 (0.8) Sec. கன்னர் டபிள்யூ. கே. ஹிமாஷா ஈஷான் – இபீப

நீண்ட நேரம் 8.14 (+1.8) மீட்டர் லான்ஸ் கோப்ரல் D.A.G.J. பிரசாத் விமலசிறி – இசப

ஷாட் புட் 16.23 மீட்டர் லான்ஸ் கோப்ரல் ஆர்.எஸ்.எஸ் ஜயவர்தன – இசப

ஜாவீலின் தூர 78.79 மீட்டர் தனியார் டி. எஸ். ரணசிங்க இபொசேப பெண்கள்

1500M 4: 17.52மீற்றர் படை வீரர் U.N.K ரத்காயக–7 இமப

முப்பாச்சல் 13.60 (-0.5) மீட்டர் எச். விதுஷா லக்ஷானி –இலங்கை இராணுவம்

100 மீ – ஆண்கள்

1 வது இடம் கன்னர் டபிள்யூ. கே. ஹிமாஷா ஈஷான் - இபீப

2 வது இடம் கன்னர் எச் எஸ் எஸ் எஸ். குமார - இபீப

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஏ.எல். எம் அஷ்ரஃப் - இமிபொப

200 மீ - ஆண்கள்

2 வது இடம் கோர்பரல் எம். ஜி. அ. பிரேமகுமார - ஜி.டபிள்யூ

3 வது இடம் கன்னர் எச் எஸ் எஸ் எஸ். குமார - இபீப

400 மீ - ஆண்கள்

2 வது இடம் கோப்ரல் எச். கே. கே. குமார சுமேத

3 வது இடம் கோப்ரல் எம். ஜி. ஏ பிரேமகுமார - ஜி.டபிள்யூ

800 மீ - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஜி. ஆர் சத்துரங் - ஜி.டபிள்யூ

2 வது இடம் லான்ஸ் கோப்பரல் டபிள்யூ. என். கே. வெட்சேடரா - எஸ்எல்எல்

1500m - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்பரல் எச்.கே. டி பொன்சேகா - இகாப

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஆர். ஏ. எஸ். லக்மால் - சுமேத

5000 மீ - ஆண்கள்

2 வது இடம் தனியார் ஜி.பீ.ஏ. ஜே. குமார குமார பண்டார - இகாப

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யு. எம். வி. குமார - இகாப

10000m - ஆண்கள்

ஷண்முகேஷ்வரனுக்கான முதல் இடம் - இபீப

2 வது இடம் தனியார் ஜி. பி.ஏ. ஜே. குமார குமார பண்டார - இகாப

110m தடைகளை - ஆண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர். ஆர். டி. ரணதுங்க - இகாப

2 வது இடம் கோப்ரல் கே. டபிள்யூ. எஸ். ரண்டீவ –இபொசேப

400m தடை - ஆண்கள்

2 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் எஸ்.எம். சத்தூரங்க - இகாப

3 வது இடம் தனியார் ஏ. எல். ஏ. டி. ரத்னசேனே - இகாப

3000 மீ ஸ்டீப்பிள் சேஸ் - ஆண்கள்

1st இடம் பொம்பார்டியர் ஆர்.எம். எஸ் புஷ்பகுமார - இபீப

2 வது இடம் தனியார் எஸ். சந்திரதாசன் - இகாப

3 வது இடம் கோர்பரல் எச். எம். எஸ். கருணாரத்னா பண்டா - எஸ்.எஸ்.எஸ்.ஆர்

உயர் தாவி - ஆண்கள்

3 வது இடம் தனிப்பட்ட பி.ஆர்.ஆர். குமார் - இகாப

கம்பம் வால்ட் - ஆண்கள்

1st இடம் பொம்பார்டியர் ஏ சி பெர்னாண்டோ - இபீப

2 வது இடம் பொம்பார்டியர் கே. ஏ. சி. பி. செனரத்னா - எஸ். எஸ்

நீண்ட தாவி - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்பரல் டி. ஏ. ஜி. பிரசாத் விமலசிறி - இகாப

2 வது இடம் கன்னர் ஜே. எச். ஜி. சாம்பத் - எஸ்.ஏ.ஏ

டிரிபிள் ஜம்ப் - ஆண்கள்

1stஇடம் பாம்பார்டியர் I.S. எஸ். ஜயசிங்க - இபீப

2 வது இடம் கோர்ப்ரல் டி.எம்.எம். ஈ. டி. கே. பெர்னாண்டோ - ஸ்லேம்

3 வது இடம் தனியார் எம்.என். எஸ். அஹமட் - இஇகாப

ஷாட் வைத்து - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோர்ப்ரல் ஆர். எஸ். ஜெயவர்த்தன - இஇகாப

3 வது இடம் கன்னர் டபிள்யு. எஸ். பெர்னாண்டோ - இபீப

டிஸ்கஸ் த்ரோ - ஆண்கள்

2 வது இடம் லான்ஸ் கோர்ப்ரல் எஸ்.டி.எம்.அ.அசிக் - இஇகாப

சுத்தியும் தூக்கி - ஆண்கள்

1 வது இடம் தனியார் டபிள்யூ. ஜி. எஸ். ஆர். ஆர் குமாரசிரி - இகாப

2 வது இடம் லான்ஸ் கார்ப்ரல் என். டி. ஆர் சிசிரா குமார - ஜி.டபிள்யூ

3 வது இடம் லான்ஸ் பொம்பார்டியர் கே. நில்லா - இபீப

ஜாவீலின் தூக்கி - ஆண்கள்

1 வது இடம் தனியார் எஸ். டி. ரணசிங்க - இகாப

2 வது இடம் தனியார் ஆர்.எஸ். எஸ். ரணசிங்க - இஇகாப

3 வது இடம் லெப்டினன்ட் ஆர். பி. டபிள்யூ. எல். தயராத்னா - இஇகாப

டெசத்லான் - ஆண்கள்

1 வது இடம் கோப்ரல் ஆர்.கருணதிலக்க - இஇகாப

2 வது இடம் தனியார் ஏ.எஸ். எம். அசான் - SL இராணுவம்

3 வது இடம் தனியார் ஏ.டபிள்யூ. டி. எச். சதுரங்கா - இஇகாப

100m - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர்.எம். ஆர். கே. ரத்நாயக்க - இசப

3 வது இடம் லான்ஸ் கார்ப்ரல் டபிள்யூ. எல். எல். சுகாண்டி - 2இமப

200m - பெண்கள் 1 வது இடம் தனியார் ஆர்.எம். ஆர். கே. ரத்நாயக்க - இசப 2 வது இடம் தனியார் ஆர் நதேசா - 6இமப

400 மீ - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர் நதேசா - 6இமப

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஈ. டபிள்யூ. யூ. ரத்னகுமாரி - 5இமப

800m - பெண்கள்

3 வது இடம் கோர்பரல் என். எம். சி. திலுக்ஷி - 4இமப

1500m - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் யூ. கே. என். ரத்னாயக - 7இகாப

2 வது இடம் கூட்டுறவு என்.எம்.சி. திலுக்ஷி - 4இமப

5000 மீ-பெண்கள்

3 வது இடம் போர் வீராங்கனை ஆர் நதேசா – 6 இமப

10000m - பெண்கள்

3 வது இடம் தனியார் D. P. M. H மதுசூகா – 4 இமப

100m தடை - பெண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யூ.வி.எல். சுகாண்டி – 2 இமப

2 வது இடம் தனியார் ஆர். ஏ. எஸ். ராஜசிங்க – 6 இமப

400 மீ தடை - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஜி. ஏ. எஸ். துளானி – 6 இமப

3 வது இடம் தனியார் ஈ.கே.மூதுஷானி – 6 இமப

3000 மீ ஸ்டீப்பிள் சேஸ் - மகளிர்

1 வது இடம் தனியார் யூ. கே. என். ரத்னாயக – 7 இமப

கம்பம் வால்ட் - மகளிர்

1 வது இடம் தனியார் கே. எல். எஸ்.கே. பெரேரா - இசப

டிரிபிள் ஜம்ப் - மகளிர்

1 வது இடம் தனியார் H. டி. லக்ஷணி – 6 இமப

2 வது இடம் தனியார் பி.எம். எச்.எம். பாலசூரிய இமப

சுத்தியும் தூக்கி - பெண்கள்

3 வது இடம் தனியார் டபிள்யு.எம். எஸ். என். ரத்னசிறி – 6 இமப

ஜாவீலின் தூக்கி - பெண்கள்

1 வது இடம் கோப்ரல் எச். எல். என். லெகாம் - 4இமப

2 வது இடம் வாரண்ட் அதிகாரி 1 பி.எல். நதேகே லக்மலி – 2 இமப ஹெப்டாத்லான் - மகளிர்

1 வது இடம் லான்ஸ் கார்ப்ரல் டபிள்யூ. எல். எல். சுகந்தி – 2 இமப

3 வது இடம் தனியார் பி.எஸ். பெர்னாண்டோ - 6 இமப

ஜாவீலின் தூர 78.79 மீட்டர் தனியார் டி. எஸ். ரணசிங்க - SLASC பெண்கள்

1500M 4: 17.52 Min Private Private U.N.K Rathnayake - 7 SLAWC

டிரிபிள் தாவி 13.60 (-0.5) மீட்டர் எச். விதுஷா லக்ஷானி - SL இராணுவம்

100 மீ - ஆண்கள்

1 வது இடம் கன்னர் டபிள்யு. கே. ஹிமாஷா ஈஷான் - SLA

2 வது இடம் கன்னர் எச் எஸ் எஸ் எஸ். குமார - SLA

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஏ.எல். எம் அஷ்ரஃப் - SLEME

200 மீ - ஆண்கள்

2 வது இடம் கோப்ரல் எம். ஜி. அ. பிரேமகுமார - ஜி.டபிள்யூ

3 வது இடம் கன்னர் எச் எஸ் எஸ் எஸ். குமார - SLA

400 மீ - ஆண்கள்

2 வது இடம் கோப்ரல் எச். கே. கே. குமரேஜ் - சுமேலே

3 வது இடம் கோப்ரல் எம். ஜி. ஏ பிரேமகுமார - ஜி.டபிள்யூ

800 மீ - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஜி. ஆர் சாத்துரங்கா - ஜி.டபிள்யூ

2 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யூ. என். கே. வெட்சேடரா - எஸ்எல்எல்

1500m - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் எச்.கே. டி பொன்சேகா - SLLI

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஆர். ஏ. எஸ். லக்மால் - சுமேலே

5000 மீ - ஆண்கள்

2 வது இடம் தனியார் ஜி.பீ.ஏ. ஜே. குமார குமார பண்டார - SLASC

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யு. எம். வி. குமார - SLAC

10000m - ஆண்கள்

ஷண்முகேஷ்வரனுக்கான முதல் இடம் - SLA

2 வது இடம் தனியார் ஜி. பி.ஏ. ஜே. குமார குமார பண்டார - SLASC

110m தடைகளை - ஆண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர். ஆர். டி. ரணதுங்க - சீமே

2 வது இடம் கோர்பரல் கே. டபிள்யூ. எஸ். ரண்டீவ - SLAGSC

400m தடை - ஆண்கள்

2 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் எஸ்.எம். சத்தூரங்கா - சீமே

3 வது இடம் தனியார் ஏ. எல். ஏ. டி. ரத்னசேனே - சுமேலே

3000 மீ ஸ்டீப்பிள் சேஸ் - ஆண்கள்

1st இடம் பொம்பார்டியர் ஆர்.எம். எஸ் புஷ்பகுமார - SL A

2 வது இடம் தனியார் எஸ். சந்திரதாசன் - சில்வே

3 வது இடம் கோப்ரல் எச். எம். எஸ். கருணாரத்னா பண்டா - எஸ்.எஸ்.எஸ்.ஆர் உயர் தாவி - ஆண்கள்

3 வது இடம் தனிப்பட்ட பி.ஆர்.ஆர். குமார் - SLLI

கம்பம் வால்ட் - ஆண்கள்

1st இடம் பொம்படியர் ஏ சி பெர்னாண்டோ - SLA

2 வது இடம் பொம்படியர் கே. ஏ. சி. பி. செனரத்னா - எஸ். எஸ்

நீண்ட தாவி - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டி. ஏ. ஜி. பிரசாத் விமலசிறி - SLSC

2 வது இடம் கன்னர் ஜே. எச். ஜி. சாம்பத் - எஸ்.ஏ.ஏ

டிரிபிள் ஜம்ப் - ஆண்கள்

1st இடம் பொம்படியர் I.S. எஸ். ஜயசிங்க - SL A

2 வது இடம் கோப்ரல் டி.எம்.எம். ஈ. டி. கே. பெர்னாண்டோ - ஸ்லேம்

3 வது இடம் தனியார் எம்.என். எஸ். அஹமட் - சுமேலே

ஷாட் வைத்து - ஆண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஆர். எஸ். ஜெயவர்த்தனா - சுமேலே

3 வது இடம் கன்னர் டபிள்யு. எஸ். பெர்னாண்டோ - SLA

டிஸ்கஸ் த்ரோ - மென்

2 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் எஸ்.டி.எம்.அ.அசிக் - ஸ்லேம்

சுத்தியும் தூக்கி - ஆண்கள்

1 வது இடம் தனியார் டபிள்யூ. ஜி. எஸ். ஆர். ஆர் குமாரசுரி - SLASC

2 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் என். டி. ஆர் சிசிரா குமார - ஜி.டபிள்யூ

3 வது இடம் லான்ஸ் பொம்படியர் கே. நில்லா - SLA

ஜாவீலின் தூக்கி - ஆண்கள்

1 வது இடம் தனியார் எஸ். டி. ரணசிங்க - SLASC

2 வது இடம் தனியார் ஆர்.எஸ். எஸ். ரணசிங்க -

3 வது இடம் லெப்டினன்ட் ஆர். பி. டபிள்யூ. எல். தயராத்னா - SLLI

ஆண்கள்

1 வது இடம் கோப்ரல் ஆர்.கருணதிலக்க - இமப

2 வது இடம் தனியார் ஏ.எஸ். எம். அசான் - இராணுவம்

3 வது இடம் தனியார் ஏ.டபிள்யூ. டி. எச். சதுரங்கா - SLASC

100m - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர்.எம். ஆர். கே. ரத்நாயக்க - SLSC

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யூ. எல். எல். சுகந்தி - 2 SLAWC

200m - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர்.எம். ஆர். கே. ரத்நாயக்க - SLSC

2 வது இடம் தனியார் ஆர் நதேசா - 6 SLAWC

400 மீ - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஆர் நதேசா - 6 SLAWC

3 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் ஈ. டபிள்யூ. யூ. ரத்னகுமாரி - 5 SLAWC

800m - பெண்கள்

3 வது இடம் கோப்ரல் என். எம். சி. திலுக்ஷி - 4 SLAWC

1500m - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் யூ. கே. என். ரத்னாயக - 7 SLAWC

2 வது இடம் கூட்டுறவு என்.எம்.சி. திலுக்ஷி - 4 SLAWC

5000 மீ-பெண்கள்

3 வது இடம் தனியார் ஆர் நதேசா - 6 SLAWC

10000m - பெண்கள்

3 வது இடம் தனியார் D. P. M. H மதுசூகா - 4 SLAWC

100m தடை - பெண்கள்

1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யூ.வி.எல். சுகாண்டி - 2 SLAWC

2 வது இடம் தனியார் ஆர். ஏ. எஸ். ராஜசிங்க - 6 SLAWC

400 மீ தடை - பெண்கள்

1 வது இடம் தனியார் ஜி. ஏ. எஸ். துளானி - 6 SLAWC

3 வது இடம் தனியார் ஈ.கே.மூதுஷானி - 6 SLAWC

3000 மீ ஸ்டீப்பிள் சேஸ் - மகளிர்

1 வது இடம் தனியார் யூ. கே. என். ரத்னாயக - 7 SLAWC

கம்பம் வால்ட் - மகளிர்

1 வது இடம் தனியார் கே. எல். எஸ்.கே. பெரேரா - SLSC

டிரிபிள் ஜம்ப் - மகளிர்

1 வது இடம் தனியார் H. டி. லக்ஷணி - 6 SLAWC 2 வது இடம் தனியார் பி.எம். எச்.எம். பாலசூரிய - SLAWC சுத்தியும் தூக்கி - பெண்கள் 3 வது இடம் தனியார் டபிள்யு.எம். எஸ். என். ரத்னசிறி - 6 SLAWC ஜாவீலின் தூக்கி - பெண்கள் 1 வது இடம் கோப்ரல் எச். எல். என். லெகாம் - 4 SLAWC 2 வது இடம் வாரண்ட் அதிகாரி 1பி.எல். நதேகே லக்மலி - 2 SLAWC ஹெப்டாத்லான் - மகளிர் 1 வது இடம் லான்ஸ் கோப்ரல் டபிள்யூ. எல். எல். சுகாண்டி - 2 SLAWC 3 வது இடம் தனியார் பி.எஸ். பெர்னாண்டோ - 6 SLAWC